AUREN FANSA CHAPTER 9 BY ✍🏾 NIMCYLUV
AUREN FANSA CHAPTER 9 BY ✍🏾 NIMCYLUV
Www.bankinhausanovels.com.ng
Wani kuka ne ya kwacewa Mannal Lokacin data gama tuna irin ɗibar albarkar da Abban Arman yay mata, wani baƙin ciki da take kaici da keji.
Ace mutumin da tafi ƙauna fiye da kowa idan ka ɗauke ta mahaifinta shike nuna mata rashin daraja, mijinta Uban yaronta Arman gashi dalilin wulaƙanci da yay mata har hakan na sawa ɗan cikinta yace yana sonta?.
Yau Ya Heemu ke mata abinda yaga dama abinta a mafarki bata kawo wannan bare a zahiri? Ɗan yaro kamar Ya Heemu har yashe ya gama girman ta gama yi masa wanka ta goyashi a gadon bayanta, ta bashi abinci yay mata tunbuɗi yay mata tsari amma yau shike mgnar yana son auranta? Ina sam ba zata iya wannan abun kunyar ba ta auri Ya Heemu tace ta auri me? Yay mata me? Bayan shi kanshi ta raina sa banda shirme shida Arman mene suka iya? Yadda take kukan sosai iya ƙarfin ta sai riƙe Ya Heemu take sbd yadda take jin zcyarta na zafi tana harbawa kamar zata fito waje.
Idanunsa ya buɗe kaɗan yana kallon yadda take kukan kana ganin kukan kasan bawai iya na yanzu bane, ta daɗe tana tarawa kuma tana neman inda zata sanya kanta tayi kukan wanda zai gamsar da zcyrta, hakan yasa faffaɗan ƙirjinsa ya zame mata mafaka.
Ƙara matsota yay sbd zafin da ƙirjinsa ke masa.
Bai san yaya ake ba bai san kuma ta inda zai fara ba, sam sam bai san yadda zai rarrashi mace ba, baya ƙaunar yaga kukan mace, amma a yanzu kukan Mumy yaushi ma yake basa, ya ɗauka Moha ce kawai mai baki kuka sai gashi yaga kakar Moha na kuka da Dukkan ƙarfinta kasa mgn yay sai hannunsa kawai daya sanya a bayanta ya shiga bubbuga bayanta alamar rarrashi can maƙoshinsa yace “It’s okay Mumy na!” ya faɗa yana janyeta daga jikinsa, hawayen fuskarta ta share tass tai kamar batai kuka ba sai Ɓoyayyiyar ajjiyar kawai da take saukewa a fakaice.
Cikin ƙarfin hali da juriya irin na jarumar mace wacce bata son ko kaɗan aga rauninta ta tsare Ya Heemu da gajiyayyun idanunta wanda sukai ɗan ja kafin ta ɗan cije baki tace.
“look at you! Gaba ɗaya baka gama kaiwa minzinlin wanda za suce suna son aure ba, bare har kayi tunanin yi, amma kai ne za kazo kace kana son…,” Baƙin cikin ƙarasa maganar take sai kawai ta ɗauke kanta tana mai fesar da iska daga bakinta.
Juyawa tayi ta fara ɗaukan Vail ɗinta kana ta ɗauki sauran abunta ta ɗauki trolley dinta ta fara janta zuwa baƙin ƙofa, ta ɗauki niyyar a yau komai dare sai tayi aure da dai ta zauna wannan ɗan cikin nata ya tuzarta.
Ya Heemu kam ko buɗe idanunsa bai ba bare ya san abinda take aikatawa, haka kuma dukkan Mgnar da tayi yay watsi da ita a gefe da baya son iyaye Yes! Yasan Mumy a haife ta haifesa domin idan bai manta yanzu shekarunta kusan 47 a yadda take faɗa to yanzu suna ƙarshen shekara kenan gab take da shiga shekara ta 48, taɓe baki yana ɗan shafa ƙirjinsa sbd tunawa da yay gaba ɗaya shi bai huce 22, kenan ta ninninkasa a shekaru da komai ma.
Da ace zata san dalilin auranta da sam bata tsaya tai masa dugun surutu ba infact ma zai iya sakinta idan buƙatarsa ta biya.
Jin ƙarar buɗe ƙofa yasa ya buɗe idanunsa tare da saukesu a kanta, tayi rolling kanta da Vail hannunta riƙe da hand-bag ɗinta sai phone ɗinta ɗaya hannun kuma tana janye da trolley ɗinta.